Wasiliana nasi

Sekretarieti yetu

TADIO

Uongozi wetu unapatikana makao makuu ya Chuo Kikuu Huria Dar Es Salaam Kinondoni.

Anuani: Jengo la ODL, Ghorofa ya Tisa, Chuo Kikuu Huria, Kinondoni, Dar es Salaam, Tanzania

Sanduku la Posta: P.O. Box 105782, Dar es Salaam, Tanzania.

Simu: +255 738 725 485

Barua pepe: info@tadio.co.tz tadio.netcom@gmail.com

Wafanyakazi

Mwenyekiti
Baptist John Mutesasira
baptist.john@tadio.co.tz
+255 784 244 705

Katibu
Ally Mbarouk
ally.mbarouk@tadio.co.tz
+255 655 186 718

Mhasibu
Shabani Ally Makame
shabani.ally@tadio.co.tz
+255 777 838 084

Mratibu
Cosmas Lupoja
lupojac@tadio.co.tz
+255 767 608 275

Afisa Miradi
Saumu Bakari
saumu.bakari@tadio.co.tz
+255 713 160 393

Afisa Mawasiliano na TEHAMA
Ayubu Lulesu
ayubu.lulesu@tadio.co.tz
+255 769 261 977

Wasiliana nasi